Invoice (7.x-1.2) - en to cy translation catalogue (27 entries)

en: Title
cy: Pennawd

en: Body
cy: Corff

en: Delete
cy: Dileu

en: Submit
cy: Cyflwyno

en: Username
cy: Enw defnyddiwr

en: Actions
cy: Gweithredoedd

en: Cancel
cy: Diddymu

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: Edit
cy: Golygu

en: Date
cy: Dyddiad

en: Country
cy: Gwlad

en: General settings
cy: Gosodiadau cyffredinol

en: Save
cy: Cadw

en: Add item
cy: Ychwanegu eitem

en: Total
cy: Cyfanswm

en: Error
cy: Gwall

en: Created
cy: Wedi ei greu

en: Date format
cy: Fformat dyddiad

en: Page
cy: Tudalen

en: Locale
cy: Lleoliad

en: Count
cy: Cyfrifiad

en: Phone
cy: ffôn

en: Street
cy: Stryd

en: City
cy: Tref

en: Empty
cy: Gwag

en: date
cy: dyddiad

en: sort by @s
cy: dosbarthu drwy @s
