Invoice (7.x-1.2) - en to ta translation catalogue (12 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Submit
ta: சமர்ப்பிக்குக

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: Description
ta: விவரிப்பு

en: Edit
ta: தொகுக்க

en: Date
ta: திகதி

en: Add item
ta: உருப்படியை சேர்க்க

en: Error
ta: வழு

en: Page
ta: பக்கம்

en: Count
ta: எண்ணிக்கை

en: sort by @s
ta: @s ஐ வைத்து வரிசைப்படுத்துக
