IP Geolocation Views & Maps (7.x-1.29) - en to ml translation catalogue (20 entries)

en: disabled
ml: അപ്രാപ്തമാക്കിയ

en: more
ml: കൂടുതൽ

en: Yes
ml: അതെ

en: No
ml: അല്ല

en: Go
ml: പോകൂ

en: Advanced options
ml: ഉയര്‍ന്നതലത്തിലുള്ള ഐച്ഛികങ്ങള്‍

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: None
ml: ഇല്ല

en: default
ml: സ്വതവേ

en: - None -
ml: - ഇല്ല -

en: Country
ml: രാജ്യം

en: none
ml: ഒന്നുമില്ല

en: Region
ml: പ്രദേശം

en: Block
ml: ബ്ലോക്ക്

en: Average
ml: ശരാശരി

en: Maximum
ml: ഏറ്റവും കൂടിയ

en: Provider
ml: ദാതാവ്

en: Second
ml: സെക്കൻഡ്

en: Minimum
ml: ഏറ്റവും കുറഞ്ഞ

en: Route
ml: മാര്‍ഗ്ഗം
