IP Locator with Splash (7.x-1.1) - en to fil translation catalogue (7 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Update
fil: Gawing bago
