Ipgeobase API (7.x-1.0) - en to ta translation catalogue (5 entries)

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: Reset to defaults
ta: இயல்பானவற்றிற்கு மாற்று

en: Region
ta: பகுதி

en: Advanced
ta: மேம்பட்ட

en: General
ta: பொது
