iShopping (7.x-1.0) - en to ta translation catalogue (13 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Slideshow
ta: வில்லைகாட்சி

en: Go
ta: செல்

en: Help
ta: உதவி

en: Top
ta: மேல்

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Page top
ta: பக்கத்தின் மேல்

en: Page bottom
ta: பக்கத்தின் கீழ்ப்பகுதி

en: Sidebar first
ta: முதல் பக்கபட்டை

en: Secondary menu
ta: இரண்டாம்தரப் பட்டி

en: Highlighted
ta: தனிச்சிறப்பானவை

en: Sidebar second
ta: இரண்டாம் பக்கபட்டை
