iToggle (7.x-2.4) - en to te translation catalogue (8 entries)

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: Warning
te: హెచ్చరిక

en: This field is required.
te: ఈ ఖాళీ తప్పనిసరి

en: !name field is required.
te: !name అనే ఖాళీ తప్పనిసరి.

en: About
te: గురించి
