iTweak Login (7.x-1.0) - en to fil translation catalogue (5 entries)

en: Register
fil: Magrehistro

en: Create a new user account.
fil: Gumawa ng bagong akawnt.

en: Request new password via e-mail.
fil: Humingi nang panibagong hudyat sa pamamagitan nang e-liham.

en: Request new password
fil: Humingi ng panibagong hudyat

en: Create new account
fil: Lumikha nang bagong akawnt
