iTweak Login (7.x-1.0) - en to kn translation catalogue (7 entries)

en: Register
kn: ರಿಜಿಸ್ಟರ್(ನೋಂದಾಯಿಸು)

en: Create a new user account.
kn: ಹೊಸ ಬಳಕೆದಾರರ ಖಾತೆಯನ್ನು ರಚಿಸಿ.

en: Request new password via e-mail.
kn: ಇಮೈಲ್ ಮೂಲಕ ಹೊಸ ಪಾಸ್ ವರ್ಡ್ ಪಡೆಯಿರಿ

en: Request new password
kn: ಹೊಸ ಗುರುತುಚಿಹ್ನೆ ಕೋರಿಕೆ

en: Create new account
kn: ಹೊಸ ಖಾತೆ ತೆರೆಯಿರಿ

en: Login attempt failed for %user.
kn: %user ರವರ ಲಾಗಿನ್ ಪ್ರಯತ್ನ ವಿಫಲವಾಗಿದೆ

en: Examples
kn: ಉದಾಹರಣೆಗಳು
