iTweak Login (7.x-1.0) - en to mr translation catalogue (6 entries)

en: Register
mr: नोंदणी

en: Create a new user account.
mr: नवीन सदस्य खाते बनवा

en: Request new password via e-mail.
mr: नवीन संकेताक्षर विरोपाद्वारे मिळावा यासाठी विनंती करा.

en: Request new password
mr: नवीन संकेताक्षरासाठी विनंती करा.

en: Create new account
mr: नवीन खाते बनवा

en: Login attempt failed for %user.
mr: %user ची येण्याची नोंद असफल
