iTweak Login (7.x-1.0) - en to vi translation catalogue (8 entries)

en: Register
vi: Đăng ký

en: Create a new user account.
vi: Tạo tài khoản người dùng mới.

en: Request new password via e-mail.
vi: Yêu cầu gửi mật khẩu mới qua thư điện tử.

en: Request new password
vi: Yêu cầu mật khẩu mới

en: Create new account
vi: Tạo tài khoản mới

en: Login attempt failed for %user.
vi: Các lần đăng nhập bị thất bại của %user.

en: Examples
vi: Ví dụ

en: Allow users to login using their e-mail address
vi: Cho phép người dùng đăng nhập bằng cách sử dụng địa chỉ e-mail của họ
