iTweak Login (7.x-1.0) - en to is translation catalogue (7 entries)

en: Register
is: Nýskráning

en: Create a new user account.
is: Stofna nýjan notendaaðgang.

en: Request new password via e-mail.
is: Fá nýtt lykilorð í pósti.

en: Request new password
is: Óska eftir nýju lykilorði

en: Create new account
is: Stofna nýjan aðgang

en: Login attempt failed for %user.
is: Innskráning mistókst hjá %user.

en: Examples
is: Dæmi
