Iubenda Integration (7.x-2.3) - en to te translation catalogue (18 entries)

en: Content
te: సారము

en: Development
te: రూపకల్పన

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: error
te: సమస్య

en: Top
te: పైన

en: Format
te: ఆకృతి

en: Advanced settings
te: ఉన్నత ఎంపికలు

en: Text
te: పాఠ్యం

en: Theme
te: అలంకారం

en: Logo
te: చిహ్నం

en: Other
te: ఇతర

en: Text color
te: పాఠ్యపు రంగు

en: Position
te: స్థానం

en: Style
te: శైలి

en: info
te: సమాచారం

en: Black
te: నలుపు

en: - Select -
te: - ఎంచుకోండి -
