Iubenda Integration (7.x-2.4) - en to ta translation catalogue (30 entries)

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Development
ta: உருவாக்கம்

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: error
ta: பிழை

en: Top
ta: மேல்

en: Format
ta: வடிவமைப்பு

en: Advanced settings
ta: மேலதிக அமைவுகள்

en: Text
ta: உரை

en: Theme
ta: தீம்

en: Block
ta: பெட்டி

en: Bottom
ta: கீழ்

en: Logo
ta: இலட்சினை

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Other
ta: மற்றவை

en: Background color
ta: பின்புல நிறம்

en: Text color
ta: எழுத்தின் நிறம்

en: Position
ta: இடம்

en: Buttons
ta: விசைகள்

en: Style
ta: பாணி

en: Top left
ta: மேல் இடது

en: Top right
ta: மேல் வலது

en: Bottom right
ta: கீழே வலது

en: Bottom left
ta: கீழே இடது

en: Form
ta: படிவம்

en: Debug
ta: பிழையறிவு

en: info
ta: தகவல்

en: Black
ta: கருப்பு

en: - Select -
ta: - தேர்ந்தெடு -

en: Debugging
ta: பிழைத்திருத்தும்
