Iubenda Integration (7.x-2.5) - en to ta translation catalogue (5 entries)

en: Disabled
ta: செயலற்றதாக்கப்பட்டது

en: Enabled
ta: இயலுமைப்படுத்தப்பட்டது

en: error
ta: வழு

en: Block
ta: கட்டம்

en: Text color
ta: உரை நிறம்
