Itsyou.online (7.x-1.0) - en to fil translation catalogue (5 entries)

en: Register
fil: Magrehistro

en: Weight
fil: Timbang

en: Name
fil: Pangalan

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Account settings
fil: Mga pagtatakda ng akawnt
