Janrain Registration (7.x-1.4) - en to gu translation catalogue (19 entries)

en: Title
gu: શિર્ષક

en: Save configuration
gu: ગોઠવણીઓ ને સંગ્રહો

en: Reset to defaults
gu: ફરીથી મૂળ સ્વરૂપ મા લાવો

en: delete
gu: કાઢી નખો

en: Delete
gu: કાઢી નાખો

en: Operations
gu: ક્રિયાઓ

en: Cancel
gu: રદ કરો

en: view
gu: જુઓ

en: Settings
gu: સમાયોજન

en: edit
gu: સંપાદિત કરો

en: Field
gu: ક્ષેત્ર

en: Small
gu: નાનું

en: Large
gu: મોટું

en: Path
gu: પાથ

en: E-mail address
gu: ઈન્ટરનેટ પત્ર વ્યવહારનું સરનામું

en: Normal
gu: સામાન્ય

en: Log out
gu: બહાર નીકળો

en: Manage fields
gu: ક્ષેત્ર વ્યવસ્થાપન

en: Add new field
gu: નવુ ક્ષેત્ર ઉમેરો
