Janrain Capture (7.x-2.1) - en to fil translation catalogue (16 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Save configuration
fil: Pangalagaan ang pagsasaayos

en: Reset to defaults
fil: Ibalik sa pamantayan

en: delete
fil: tanggalin

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: view
fil: tingnan

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: edit
fil: wastuhin

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Path
fil: Landas

en: E-mail address
fil: Tahanan ng e-liham

en: Log out
fil: Umalis sa pagkalagda

en: The field has been created.
fil: Ang patlang ay nailikha.
