Janrain Capture (7.x-2.1) - en to ta translation catalogue (27 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: Reset to defaults
ta: இயல்பானவற்றிற்கு மாற்று

en: delete
ta: அழி

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Version
ta: பதிப்பு

en: view
ta: பார்

en: Reset
ta: மீளமை

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: edit
ta: மாற்று

en: Field
ta: புலம்

en: Save
ta: சேமி

en: Small
ta: சிறியது

en: Large
ta: பெரியது

en: Path
ta: பாதை

en: E-mail address
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி

en: Profile
ta: சுயவிபரம்

en: Log out
ta: வெளியேறு

en: Save field
ta: புலத்தை சேமி

en: Manage fields
ta: புலங்கள் நிர்வகிக்கவும்

en: Add new field
ta: புதிய புலத்தை இணை

en: The specified title is already in use.
ta: குறிப்பிடப்பட்ட தலைப்பு ஏற்கெனவே பயனில் உள்ளது.

en: The field has been created.
ta: புலம் உருவாக்கப்பட்டது.

en: Edit field
ta: புலத்தை மாற்று

en: Delete field
ta: புலத்தை அழி
