Janrain Registration (7.x-2.9) - en to te translation catalogue (16 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: Save configuration
te: స్వరూపణాన్ని భద్రపరచు

en: delete
te: తొలగించు

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Version
te: సంచిక

en: view
te: వీక్షించు

en: Settings
te: అమరికలు

en: edit
te: మార్చు

en: Field
te: ఖాళీ

en: Save
te: భద్రపరచు

en: E-mail address
te: ఈ-మెయిల్ చిరునామా

en: Normal
te: సాధారణ

en: Log out
te: నిష్క్రమించు

en: The specified title is already in use.
te: పేర్కొన్న శీర్షిక ఇప్పటికే వాడుకలో ఉంది.
