Janrain Registration (7.x-4.0) - en to ta translation catalogue (18 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Save configuration
ta: அமைவடிவத்தை சேமிக்குக

en: Reset to defaults
ta: பொதுஇருப்புகளை மீளமைக்குக

en: delete
ta: நீக்குக

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Submit
ta: சமர்ப்பிக்குக

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: Language
ta: மொழி

en: view
ta: நோக்குக

en: Reset
ta: மீளமைக்க

en: This action cannot be undone.
ta: இந்தச் செயல் முடிக்கப்படாமல் இருக்க முடியாது.

en: Settings
ta: அமைப்புகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: தொகுக்க

en: Path
ta: பா​தை

en: E-mail address
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி

en: Profile
ta: விபரக்கோவை
