Just Another Social Module (JASM) (7.x-1.4-beta1) - en to ta translation catalogue (6 entries)

en: Weight
ta: நிறை

en: Update interval
ta: இற்றைப்படுத்தல் இடைவெளி

en: Custom
ta: தனிப்பயன்

en: Text color
ta: உரை நிறம்

en: Link color
ta: இணைப்பு நிறம்

en: Color scheme
ta: நிறத் திட்டம்
