Just Another Social Module (JASM) (7.x-1.4-beta1) - en to ta translation catalogue (13 entries)

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Email address
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி

en: Subscribe
ta: சந்தா சேர்

en: Weight
ta: எடை

en: Update interval
ta: புதுப்பித்தல் இடைவெளி

en: RSS
ta: ஆர்எஸ்எஸ்

en: Custom
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Text color
ta: எழுத்தின் நிறம்

en: Left
ta: இடது

en: Right
ta: வலது

en: Link color
ta: தொடுப்புகளின் நிறம்

en: Color scheme
ta: நிறத் திட்டம்

en: Poll results
ta: வாக்கு முடிவுகள்
