Just Another Social Module (JASM) (7.x-1.4) - en to ml translation catalogue (7 entries)

en: Username
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ നാമം

en: Email address
ml: ഇ-മെയിൽ വിലാസം

en: Subscribe
ml: സബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്യുക

en: Weight
ml: ഭാരം

en: Update interval
ml: പുതുക്കല്‍ ഇടവേള

en: Link color
ml: കണ്ണിയുടെ നിറം

en: Services
ml: സര്‍വിസുകള്‍
