JavaScript Libraries Manager (7.x-1.2) - en to te translation catalogue (16 entries)

en: delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Description
te: వివరణ

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Version
te: సంచిక

en: File
te: ఫైల్

en: Weight
te: భారం

en: Name
te: పేరు

en: edit
te: మార్చు

en: Save
te: భద్రపరచు

en: URL
te: యూఆరెల్

en: Region
te: ప్రాంతం

en: Source
te: మూలం

en: Your settings have been saved.
te: మీ అమరికలని భద్రపరిచాం.
