jBase5 (7.x-1.4) - en to fil translation catalogue (14 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Content
fil: Nilalaman

en: Comments
fil: Mga puna

en: More
fil: marami pa

en: Categories
fil: Mga kategorya

en: Search
fil: Hanapin

en: Go to previous page
fil: Pumunta sa nakaraang pahina

en: Go to next page
fil: Mag-punta sa susunod na pahina

en: Help
fil: Tulong

en: Add new comment
fil: Magdagdag nang bagong puna

en: Your search yielded no results
fil: Ang iyong paghahanap ay walang naging resulta

en: Sidebar first
fil: Unang baras sa gilid

en: Highlighted
fil: Binigyang-diin

en: Sidebar second
fil: Pangalawang baras sa gilid
