jBase5 (7.x-1.5) - en to cy translation catalogue (17 entries)

en: Home
cy: Hafan

en: Content
cy: Cynnwys

en: Comments
cy: Sylwadau

en: More
cy: Mwy

en: Categories
cy: Categorïau

en: Search
cy: Chwilio

en: ‹
cy: <

en: Go to previous page
cy: Ewch i'r dudalen flaenorol

en: up
cy: i fyny

en: Go to parent page
cy: Ewch i dudalen rhiant

en:  ›
cy:  >

en: Go to next page
cy: Ewch i'r dudalen nesaf

en: Help
cy: Cymorth

en: Updated:
cy: Wedi ei ddiweddaru:

en: Add new comment
cy: Ychwanegu sylw newydd

en: Your search yielded no results
cy: Ni gynhyrchodd eich gwelediad unrhyw ganlyniadau.

en: You are here
cy: Rydych yma
