JIRA Issue Collector (7.x-1.2) - en to cy translation catalogue (6 entries)

en: Pages
cy: Tudalennau

en: Show if the following PHP code returns <code>TRUE</code> (PHP-mode, experts only).
cy: Dangos os yw'r côd PHP canlynol yn dychwelyd yn WIR (dull-PHP, arbenigwyr yn unig).

en: Enter one page per line as Drupal paths. The '*' character is a wildcard. Example paths are %blog for the blog page and %blog-wildcard for every personal blog. %front is the front page.
cy: Rhowch un dudalen i bob llinell ar lwybrau Drupal. Mae'r cymeriad '*' yn nod-chwiliwr. Mae enghreifftiau llwybrau yn %blog ar gyfer tudalen blog ac %blog-wildcard ar gyfer pob blog personol. %front yw'r dudalen blaen.

en: Role specific visibility settings
cy: Gosodiadau gwelededd swyddogaeth peodol

en: Page specific visibility settings
cy: Tudalen gyda gosodiadau gweledol penodol

en: If the PHP-mode is chosen, enter PHP code between %php. Note that executing incorrect PHP-code can break your Drupal site.
cy: Os yw'r dull-PHP wedi ei ddewis, rhowch gôd PHP sydd rhwng %php. Rhowch sylw bod cyflawni côd-PHP anghywir yn gallu torri eich safle Drupal.
