JIRA Update Issues (7.x-1.5) - en to cy translation catalogue (7 entries)

en: List
cy: Rhestr

en: Daily
cy: Dyddiol

en: Weekly
cy: Wythnosol

en: Settings
cy: Gosodiadau

en: Check for updates
cy: Gwirio am ddiweddariadau

en: Reports
cy: Adroddiadau

en: Select how frequently you want to automatically check for new releases of your currently installed modules and themes.
cy: Dewis pa mor aml yr ydych eisiau gwirio yn awtomatig am gyhoeddiadau newydd ar eich modiwlau a themau sydd newydd eu mewnosod.
