Jirafe (7.x-2.0-beta3) - en to vi translation catalogue (7 entries)

en: Categories
vi: Mục phân loại

en: none
vi: không có

en: Catalog
vi: Danh mục

en: Customers
vi: Khách hàng

en: Configuration
vi: Cấu hình

en: Products
vi: Sản phẩm

en: Orders
vi: Đơn hàng
