JivoSite Widget (7.x-1.0) - en to fil translation catalogue (6 entries)

en: Password
fil: Hudyat

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Your name
fil: Ang iyong pangalan

en: All pages except those listed
fil: Lahat ng mga pahina maiban sa mga nakatala

en: Only the listed pages
fil: Sa mga nakatalang pahina lamang
