JivoSite Widget (7.x-1.0) - en to ml translation catalogue (5 entries)

en: E-mail
ml: ഈ-മെയിൽ

en: Password
ml: പ്രവേശന വാക്ക്

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Your name
ml: താങ്കളുടെ പേര്
