JivoSite Widget (7.x-1.0) - en to ta translation catalogue (10 entries)

en: E-mail
ta: மின் அஞ்சல்

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: The configuration options have been saved.
ta: அமைவாக்கத் தெரிவுகள் சேமிக்கப்பட்டன

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Save
ta: சேமி

en: Your name
ta: உங்கள் பெயர்

en: Other
ta: மற்றவை

en: Buttons
ta: விசைகள்

en: All pages except those listed
ta: தரப்பட்ட பக்கங்களைத் தவிர்த்து மற்ற பக்கங்கள்

en: Only the listed pages
ta: தரப்பட்ட பக்கங்கள் மட்டும்
