Job Scheduler (7.x-2.0-alpha3) - en to vi translation catalogue (14 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Next
vi: Tiếp

en: enabled
vi: bật

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: disabled
vi: tắt

en: Disabled
vi: Tắt

en: Enabled
vi: Bật

en: edit
vi: sửa

en: Save
vi: Lưu

en: Never
vi: Không bao giờ

en: Last
vi: Cuối

en: Triggers are events on your site, such as new content being added or a user logging in. The Trigger module associates these triggers with actions (functional tasks), such as unpublishing content containing certain keywords or e-mailing an administrator. The <a href="@url">Actions settings page</a> contains a list of existing actions and provides the ability to create and configure advanced actions (actions requiring configuration, such as an e-mail address or a list of banned words).
vi: Triggers là các sự kiện trên trang web của bạn, chẳng hạn như nội dung mới đã được thêm vào hoặc một người dùng đăng nhập. Mô-đun Trigger liên kết những trigger với các hành động (chức năng tác vụ), chẳng bạn như bỏ công bố nội dung có chứa các từ khóa nào đó không hay ,hoặc là gửi một tin nhắn đến quản trị viên. <a href="@url">Trang thiết lập các hành động</a> có chứa một danh sách các hành động hiện có và cung cấp khả năng tạo cũng như cấu hình các hình động nâng cao hơn (hành động yêu cầu cần phải cấu hình, chẳng hạn như một địa chỉ email hoặc danh sách các từ bị cấm).
