Join role with password (7.x-1.0) - en to ml translation catalogue (7 entries)

en: enabled
ml: പ്രവർത്തനക്ഷമമാക്കി

en: disabled
ml: അപ്രാപ്തമാക്കിയ

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: User
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Access denied
ml: പ്രവേശനാനുമതി നിഷേധിച്ചിരിക്കുന്നു
