Join role with password (7.x-1.0) - en to te translation catalogue (8 entries)

en: enabled
te: చేతనం చేయబడింది

en: disabled
te: అచేతనం

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: This action cannot be undone.
te: ఈ చర్యను రద్దు చేయడం సాధ్యం కాదు.

en: Settings
te: అమరికలు

en: User
te: వాడుకరి

en: Access denied
te: అనుమతి లేదు

en: New password
te: కొత్త సంకేతపదం
