Japanese Mobile (7.x-1.0) - en to cy translation catalogue (8 entries)

en: Home
cy: Hafan

en: Pages
cy: Tudalennau

en: Go to previous page
cy: Ewch i'r dudalen flaenorol

en: up
cy: i fyny

en: Go to parent page
cy: Ewch i dudalen rhiant

en: Go to next page
cy: Ewch i'r dudalen nesaf

en: 1 vote | @count votes
cy[0]: 1 pleidlais.  @count o bleidleisiau

en: Subscribe to @feed-title
cy: Tanysgrifiwch i @feed-title
