Japanese Mobile (7.x-1.0) - en to fil translation catalogue (7 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Pages
fil: Mga Pahina

en: Go to previous page
fil: Pumunta sa nakaraang pahina

en: Go to next page
fil: Mag-punta sa susunod na pahina

en: 1 vote | @count votes
fil[0]: 1 boto
fil[1]: @count boto

en: Main menu
fil: Pangunahing menu

en: Secondary menu
fil: Pangalawang menu
