JQGRID - View integration (7.x-1.0-alpha2) - en to vi translation catalogue (22 entries)

en: Type
vi: Kiểu

en: List
vi: Danh sách

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: None
vi: Không có

en: Center
vi: Giữa

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Field
vi: Trường

en: Text
vi: Văn bản

en: Layout
vi: Bố cục

en: Width
vi: Chiều rộng

en: Height
vi: Chiều cao

en: Sortable
vi: Có thể sắp xếp

en: Ascending
vi: Tăng dần

en: Descending
vi: Giảm dần

en: Left
vi: Trái

en: Right
vi: Phải

en: Missing
vi: Bị mất

en: Hide
vi: Ẩn

en: Default order
vi: Thứ tự mặc định

en: Default sort
vi: Thứ tự mặc định

en: Resizable
vi: Có thể đổi cỡ

en: Editable
vi: Có thể sửa
