jQuery AJAX Load (7.x-1.0) - en to ta translation catalogue (6 entries)

en: Test
ta: சோதனை

en: Link
ta: சுட்டி

en: Access denied
ta: அனுமதி மறுக்கப்படுகிறது

en: Page not found
ta: பக்கம் கிடைக்கவில்லை

en: Loading
ta: ஏற்றுகிறது

en: Site under maintenance
ta: தளம் பழுதீர்ப்பு பணியில் உள்ளது
