jQuery Booklet (7.x-1.0) - en to fil translation catalogue (15 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: delete
fil: tanggalin

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Remove
fil: Tanggalin

en: view
fil: tingnan

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Weight
fil: Timbang

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: edit
fil: wastuhin

en: Created
fil: Inilikha

en: Are you sure you want to delete %title?
fil: Sigurado ka bang gusto mong tanggalin ang %title?

en: Operation
fil: Pagpapatakbo

en: Delete picture
fil: Tanggalin ang larawan
