jQuery Booklet (7.x-1.0) - en to te translation catalogue (15 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: delete
te: తొలగించు

en: Delete
te: తొలగించు

en: Submit
te: దాఖలు చెయ్యి

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Remove
te: తొలిగించు

en: view
te: వీక్షించు

en: This action cannot be undone.
te: ఈ చర్యను రద్దు చేయడం సాధ్యం కాదు.

en: Weight
te: భారం

en: Settings
te: అమరికలు

en: edit
te: మార్చు

en: Created
te: సృష్టితం

en: Width
te: వెడల్పు

en: Height
te: ఎత్తు
