jQuery Booklet (7.x-1.0) - en to ta translation catalogue (21 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: delete
ta: அழி

en: Delete
ta: அழி

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Remove
ta: நீக்கு

en: view
ta: பார்

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Weight
ta: எடை

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: edit
ta: மாற்று

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Are you sure you want to delete %title?
ta: %title-ஐ அழிப்பதில் உறுதியாக உள்ளீர்களா?

en: Not found
ta: காணக்கிடைக்கவில்லை

en: Width
ta: அகலம்

en: Height
ta: உயரம்

en: Operation
ta: செயல்

en: Save Changes
ta: மாற்றங்களை சேமி

en: Autoplay
ta: தானியங்கு

en: Delete picture
ta: படத்தை அழி
