Jquery jsTree (7.x-2.0-beta3) - en to vi translation catalogue (5 entries)

en: Fields
vi: Các trường

en: Not installed
vi: Chưa được cài đặt

en: Installed
vi: Đã cài đặt

en: Sort
vi: Sắp xếp

en: %name: illegal value.
vi: %name: Giá trị không hợp lệ.
