jQuery Msg Alert (7.x-2.0) - en to vi translation catalogue (10 entries)

en: User interface
vi: Giao diện người dùng

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: download
vi: tải xuống

en: Class name
vi: Tên lớp

en: Default title
vi: Tựa đề mặc định

en: Error message
vi: Thông báo lỗi

en: Warning message
vi: Cảnh báo

en: Status message
vi: Thông báo tình trạng

en: Warning: Give to trusted roles only; this permission has security implications.
vi: Cảnh báo: Chỉ cấp quyền này cho các vai trò đáng tin; quyền này ảnh hưởng lớn tới sự bảo mật của hệ thống.
