jQuery UI MultiSelect Widget (7.x-1.12) - en to ta translation catalogue (5 entries)

en: User interface
ta: பயனர் இடைமுகப்பு

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Height
ta: உயரம்

en: Not installed
ta: நிறுவப்படவில்லை

en: Installed
ta: நிறுவப்பட்டது
