jQuery Mobile UI (7.x-1.0-beta1) - en to fil translation catalogue (7 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Search
fil: Hanapin

en: Back
fil: Bumalik

en: Add new content
fil: Magdagdag nang bagong nilalaman

en: Welcome to @site-name
fil: Maligayang pagdating sa @site-name

en: No front page content has been created yet.
fil: Wala pang nagagawang  nilalaman para sa unang pahina.
