jQuery UI theme (7.x-1.0-alpha3) - en to ta translation catalogue (14 entries)

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: Delete
ta: அழி

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Version
ta: பதிப்பு

en: None
ta: இல்லை

en: Name
ta: பெயர்

en: Import
ta: இறக்குமதி

en: Default
ta: இயல்பான

en: Update
ta: புதுப்பிக்க

en: theme
ta: வார்ப்புரு

en: Global settings
ta: தளமுழுமைக்குமான அமைவுகள்

en: Or
ta: அல்லது

en: Choose an action
ta: ஒரு செயலை தேர்ந்தெடு

en: The provided URL is invalid.
ta: வழங்கப்படும் URL செல்லாதது.
