JS Callback Handler (7.x-2.5) - en to te translation catalogue (16 entries)

en: Unknown
te: తెలియని

en: 1 hour | @count hours
te[0]: 1 గంట
te[1]: @count గంటలు

en: 1 day | @count days
te[0]: 1 రోజు
te[1]: @count రోజులు

en: php
te: పీహెచ్పీ

en: Performance
te: పనితీరు

en: Send
te: పంపించు

en: Results
te: ఫలితాలు

en: 1 year | @count years
te[0]: 1 సంవత్సరం
te[1]: @count సంవత్సరాలు

en: 1 week | @count weeks
te[0]: 1 వారం
te[1]: @count వారాలు

en: 1 min | @count min
te[0]: 1 నిమిషం
te[1]: @count నిమిషాలు

en: 1 sec | @count sec
te[0]: 1 క్షణం
te[1]: @count క్షణాలు

en: Error message
te: పొరపాటు సందేశం

en: 1 month | @count months
te[0]: 1 నెల
te[1]: @count నెలలు

en: Warning message
te: హెచ్చరిక సందేశం

en: Status message
te: స్థితి సందేశం

en: %type: !message in %function (line %line of %file).
te: %type: %function (%file దస్త్రంలో %lineవ పంక్తి) లో !message.
