JS injector (7.x-2.0) - en to fil translation catalogue (14 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Pages
fil: Mga Pahina

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Actions
fil: Mga gawain

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Are you sure you want to delete %title?
fil: Sigurado ka bang gusto mong tanggalin ang %title?

en: All
fil: Lahat

en: Header
fil: Ulunan

en: Footer
fil: Paanan

en: The directory %directory is not writable
fil: Ang direktoryong %directory ay hindi masulatan

en: Specify pages by using their paths. Enter one path per line. The '*' character is a wildcard. Example paths are %blog for the blog page and %blog-wildcard for every personal blog. %front is the front page.
fil: Tukuyin ang mga pahina gamit ang kanilang landas. Magpasok ng isang landas bawat linya. Ang '*' ay isang wildcard. Halimbawang landas ay %blog para sa pahinang blog at %blog-wildcard para sa bawat personal na blog. %front ay para sa unang pahina.
